Top - 2

Sữa bột cho trẻ từ 0-6 tháng

Sữa bột Enfa A+ có tốt cho trẻ không? Giá bán các loại sữa Enfa A+?

Sữa bột Enfa A+ có tốt cho trẻ không? Giá bán các loại sữa Enfa A+? Sữa Enfalac A+ chứa các dưỡng chất cung cấp cho bé nhiều lợi ích, giúp bé phát triển toàn diện về thể chất, chiều cao cũng như thế trí tuệ và thị giác. Sữa Enfalac A+ là công thức sữa bột dinh dưỡng đầy đủ và cân đối, giàu đạm whey ( dễ tiêu hóa), được đặc chế cho trẻ từ 0 - 6 tháng tuổi trở lên. (more…)

Chăm sóc trẻ sơ sinh 1 tháng tuổi

Chăm sóc trẻ sơ sinh 1 tháng tuổi: Bé 1 tháng tuổi tăng bao nhiêu Kg là đủ vậy các mẹ? Chào các mẹ, em vừa mới sinh em bé (con trai) và bạn em cũng vừa mới sinh 1 bé gái, nhưng hiện em vẫn chưa biết trẻ 1 tháng tuổi thì tăng trưởng về chiều cao và cân nặng như thế nào là đúng chuẩn. Sữa e hiện ko nhiều nhưng chịu khó hút ra thì cũng đủ cho bé bú,  có phải do sữa e nóng quá ? sữa e màu vàng, sánh, uống ngậy ngậy. Mặt và người e đến giò vẫn mọc thêm rất nhiều mụn. Bé nhà e thì ngủ ít lắm ạ. Các mẹ tư vấn giúp e cách cải thiện tình hình với? Mọi người khuyên e nên cho con ăn thêm sữa bột ngoài để bé tăng cân nhưng em thực sự vẫn muốn nuôi con bằng sữa mẹ vì sợ bé bú sữa ngoài rồi sẽ bỏ sữa mẹ. (more…)